ขอเชิญอาจารย์ นักศึกษาและบุคลากรเข้าร่วมอบรม "โครงการส่งเสริมการใช้ห้องสมุดดิจิทัล"
- หมวด: ข่าวประชาสัมพันธ์
- เผยแพร่เมื่อ: วันศุกร์, 12 มกราคม 2567 16:09
- ฮิต: 1164
สำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ ขอเชิญ อาจารย์ นักศึกษา และบุคลากรเข้าร่วมอบรม " โครงการส่งเสริมการใช้ห้องสมุดดิจิทัล " โดยจะจัดอบรมในช่วงวันที่ 3 ตุลาคม 2566 ถึงวันที่ 30 กันยายน 2567 ท่านใดสนใจสามารถเลือกหัวข้ออบรมช่วงวันและเวลา ที่จะเข้าร่วมการอบรมโดยสามารถแสกน QR-Code ด้านล่าง ✿ หรือคลิกที่ลิงก์ https://shorturl.asia/UaxLG เพื่อส่งแบบตอบรับมายังสำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ (ห้องสมุด) หรือแจ้งข้อมูลมายังเบอร์โทรศัพท์ภายใน 1602
![☎️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta9/1.5/16/260e.png)
![🌃](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te7/1.5/16/1f303.png)